Tsarin Bibiyar Solar Farko Ya Wuce Gwajin Ramin Ramin Iskan CPP na Amurka

Rukunin Farko na Solar sun yi haɗin gwiwa tare da CPP, ƙungiyar gwajin ramin iska mai iko a Amurka.CPP ta gudanar da gwaje-gwajen fasaha masu tsauri akan samfuran tsarin sa ido na Horizon D na Farko na Solar First Group.Horizon D jerin samfuran tsarin sa ido sun wuce gwajin ramin iska na CPP.

5

Rahoton Takaddun shaida na CPP

4

Takaddun shaida na CPP

Kayayyakin jerin jerin Horizon D zane ne na layuka 2-in-hotuna, masu dacewa da babban tsarin hasken rana.Gwajin ramin iska ya tabbatar da daidaito da aminci na tsarin sa ido na Horizon D a ƙarƙashin matsanancin yanayin iska daban-daban, kuma ya ba da goyan bayan ingantaccen bayanai don ƙayyadaddun ƙirar samfurin a cikin ainihin ayyukan.

1

Gwajin A tsaye

2

Gwaji mai ƙarfi

3

Gwajin kwanciyar hankali na CFD

Me yasa gwajin rami na iska?

 

Tsarin tracker yawanci na'urar da ke da saurin iska wacce iska ke shafar aminci da kwanciyar hankali.A ƙarƙashin mawuyacin yanayi na aikace-aikacen hotovoltaic, nauyin iska a cikin yanayi daban-daban sun bambanta sosai.Ana buƙatar tsarin dole ne ya yi cikakken gwajin gwajin iska don samun bayanan ƙididdiga don tabbatar da cewa lissafin ya dace da bukatun ainihin aikin.Ta wannan hanyar, za a guje wa jerin haɗarin da ke haifar da iska mai ƙarfi na ɗan gajeren lokaci ko ci gaba da iska mai ƙarfi ga tsarin bin diddigin.Gwajin ramin iska suna ɗaukar tsarin da aka yi ƙasa da ƙasa azaman abin gwaji, suna kwaikwayi motsin iska a cikin yanayi, sannan aiwatar da gwajin da bayanai bayan sarrafa bayanai.Sakamakon bayanai kai tsaye yana shafar haɓakawa da ƙirar ƙirar tsari.Don haka, samfuran tsarin bin diddigin tare da tallafin bayanan gwajin rami na iska sun fi cancantar amincewar abokan ciniki.

 

Bayanan gwajin ramin iska mai iko yana ƙara tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na ƙirar ƙirar Horizon D jerin samfuran, kuma yana haɓaka ci gaba da amincin abokan cinikin gida da na waje akan samfurin.Solar Farko zai ci gaba da yin aiki tuƙuru don samar wa abokan ciniki mafi kyawun tsarin tsarin sa ido da ƙirƙirar ƙarin ƙima ga abokan ciniki.

 


Lokacin aikawa: Agusta-18-2022